Trường THPT Hòa Vang
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của Trường THPT Hòa Vang
Trường THPT Hòa Vang
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của Trường THPT Hòa Vang
Trường THPT Hòa Vang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

mãi mãi nhớ về mái trường thân yêu

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Tham trai san, tham trai san van phong, tham van phong giá rẻ nhất
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeSat Aug 03, 2013 2:26 pm by luanc1tmdt

» Tham trai san, tham trai san van phong, tham van phong giá rẻ nhất
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeSat Aug 03, 2013 11:26 am by luanc1tmdt

» Mod Xóa Hộ Em Tên Sử Dụng Niemtinvn
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeMon Jan 28, 2013 9:14 am by niemtinvn

» TUẦN LỄ QUỐC TẾ 2012 - DUY TAN INTERNATIONAL WEEK 2012
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeThu Nov 29, 2012 10:45 am by catus2012

» Du lịch Thái Lan khởi hành tháng 11 - 2012
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeWed Oct 31, 2012 10:47 am by niemtinvn

» Du lịch Ấn Độ Khởi Hành Tháng 11
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeMon Oct 22, 2012 3:37 pm by niemtinvn

» Du lịch Thái Lan Khởi Hành Tháng 11
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeFri Oct 19, 2012 11:31 am by niemtinvn

» Tour Du Lịch Singapore 4 Ngày Khởi Hành Liên Tục
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeThu Sep 06, 2012 8:46 pm by avietnamtravel

» Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 07.2012
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeFri Jul 27, 2012 4:06 pm by phuongkim

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ??

Go down 
Tác giảThông điệp
Crjsis

Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ??   Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? Icon_minitimeMon Nov 08, 2010 3:04 pm

Colourful Wedding
" Lễ Cưới Muôn Mầu "
Rất hân hạnh được đón tiếp Quý Khách!
Bạn chuẩn bị lập gia đình?

Bạn băn khoăn lo lắng cho kế hoạch sắp tới? khi mà bộn bề công việc của bạn chưa được giải quyết!

Bạn không có đủ thời gian để tìm hiểu về phong tục, tập quán cho lễ cưới của bạn được trọn vẹn?

Bạn cần một dịch vụ cưới hỏi chuyên nghiệp có thể thay bạn làm mọi việc, để ngày ăn hỏi và ngày cưới của bạn trọn niềm vui !!!

"Colourful Wedding - Lễ Cưới Muôn Màu" sẽ giúp bạn thực hiện điều bạn muốn!

Chúng tôi sẽ tư vấn cho bạn một kế hoạch tổ chức cưới, hướng dẫn bạn về phong tục tập quán, cùng bạn thảo luận và đưa ra những phương án làm việc hiệu quả phù hợp với điều kiện của bạn.

Đến với chúng tôi bạn có thể lựa chọn được gần như đầy đủ các loại sản phẩm, cũng như dịch vụ cưới hỏi thỏa mãn mọi nhu cầu của bạn. Bạn cũng có thể tham khảo Website của chúng tôi để tìm hiểu thêm về các loại sản phẩm và dịch vụ bạn mong muốn.

Colourful Wedding bảo đảm luôn cung cấp cho bạn các loại sản phẩm, phụ kiện và dịch vụ có chất lượng cao, giá cả cạnh tranh. Chúng tôi luôn cố gắng để trở thành điểm đến của bạn và người thân trong lĩnh vực tổ chức Hỏi Cưới chuyên nghiệp.

" Lễ Cưới Muôn Mầu - Dài Lâu Hạnh Phúc "
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? XLNQ1

Bạn đã bao giờ thắc mắc tại sao người ta lại đeo nhẫn cưới ở ngón áp út chưa? Người Trung Quốc có một cách giải thích rất thú vị và thuyết phục.

Theo họ, ngón tay cái tượng trưng cho cha mẹ, ngón tay trỏ tượng trưng cho anh em, ngón giữa là chính bạn, ngón áp út tượng trưng cho người bạn đời của bạn, và ngón út tượng trưng cho con cái của bạn.
dịch vụ cưới hỏi
Bây giờ bạn hãy để hai bàn tay đối diện nhau, gập ngón tay giữa lại và áp sát chúng vào nhau, đồng thời cho hai bàn tay mở ra nhưng các ngón tay còn lại chống vào nhau ở đầu mút ngón tay.
dịch vụ cưới hỏi
Bây giờ bạn hãy thử tách hai ngón tay cái, rồi sau đó ngón tay trỏ và ngón út rời nhau ra… (xem hình). Bạn sẽ thấy chúng tách nhau ra dễ dàng. Đó là bởi cha mẹ bạn không thể sống suốt đời với bạn. Anh em bạn cũng sẽ có gia đình riêng và sẽ rời xa bạn. Cuối cùng con cái bạn cũng vậy, chúng sẽ tạo dựng cuộc sống của riêng mình chứ không thể sống cùng bạn mãi mãi.
Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ?? XLHA1
Thế còn ngón áp út thì sao? Bạn sẽ thấy ngạc nhiên khi bạn không thể tách rời chúng ra khỏi nhau! Là vì bạn cùng người bạn đời được số phận mang đến với nhau để hòa quyện, gắn bó với nhau không thể tách rời suốt cả cuộc đời. Cho dù tất cả thế giới này bỏ hai bạn ra đi và cuộc sống của hai người có trải qua bao thăng trầm, ngọt đắng đến thế nào đi nữa.
dịch vụ cưới hỏi
Đó chính là lý do tại sao người ta lại đeo nhẫn cưới ở ngón áp út.

Quả là một sự giải thích đáng yêu phải không?

bo luu dien, copy phim hd, cân điện tử, dau phat hd, hotel in hoi an, dịch vụ cưới hỏi, nha bat, dịch vụ cưới hỏi, cua nhua, thiet bi sieu thi, thiet ke showroom, camera giam sat, xong hoi, nha xe, xe Hyundai, thiet ke biet thu, mu bao hiem, dan piano, qua tang, du hoc han quoc, cưới hỏi trọn gói, giam can, xong hoi, dau phat hd, tri nam, altis 2011, noi hoi, vay bau, thiet bi sieu thi, sim so dep gia re, altis 2011

Bạn sắp cưới??..Bạn muốn lễ cưới của mình được tổ chức long trọng ??
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bạn đã chọn cho gia đình mình được bộ loa karaoke tốt chưa?
» Bạn đã chọn cho gia đình mình được bộ loa karaoke tốt chưa?
» dịch vụ cưới hỏi-hạnh phúc trong tầm tay
» Nhà thông minh sang trọng lịch sự
» Điện thông minh trong thế giới hiện đại